Quốc Thắng chia sẽ :“ Bản thân đã trau dồi kinh nghiệm và học hỏi được nhiều khi tham gia chương trình, cùng sự dẫn dắt từ các anh chị đi trước. Đại Hội Mỹ Nam 9 đã để lại cho Thắng rất nhiều sự biết ơn của các Quý Khán Giả và anh chị em đã yêu thương và ủng hộ cho Thắng. Thắng chắc chắn sẽ cố gắng và vươn xa hơn trên đoạn đường sự nghiệp sắp tới. “
Quý Độc Giả cùng chờ đón sự xuất hiện sắp tới của Mỹ Nam 2023 nhé
Model: Quốc Thắng
Model Manager: Wendyngo
Makeup: Big Man
Designer: Rita Dzung
Photo: MODESMagazines
![](https://tapchimodes.com/wp-content/uploads/2023/07/354238419_737872781671321_6696007779692101390_n.jpg)
![](https://tapchimodes.com/wp-content/uploads/2023/07/354586341_737872655004667_6282116096028686022_n.jpg)
![](https://tapchimodes.com/wp-content/uploads/2023/07/354450521_737872681671331_7162591624841652999_n.jpg)
![](https://tapchimodes.com/wp-content/uploads/2023/07/354443954_737872671671332_6134149910862335000_n.jpg)